17ನೇ ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಭಾರತೀಯ ಚುನಾವಣಾ ಆಯೋಗವು ಮುಹೂರ್ತ ಫಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ಮೇ 23 ರಂದು ಚುನಾವಣೆಯ ಎಣಿಕೆ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆದು ಫಲಿತಾಂಶ ಹೊರ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು 7 ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಮತದಾನವು ನಡೆಯಲಿದ್ದು, 23ರಂದು ಚುನಾವಣೆಯ ಫಲಿತಾಂಶವು ಪ್ರಕಟವಾಗಿದೆ. ಒಂದೆಡೆ ಚುನಾವಣಾ ದಿನಾಂಕ ಘೋಷಣೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಜ್ಯೋತಿಷಿಗಳು ರಾಜ್ಯಕೀಯ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿ ನುಡಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚುನಾವಣಾ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಯಾವ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಪೂರ್ಣ ಬಹುಮತ ಬರಲಿದೆ ಮತ್ತು ಯಾರು ಸರ್ಕಾರ ರಚಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಮೇ 23ರಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸನಾತನ ಜ್ಞಾನಪೀಠದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ ಪಂಡಿತ್ ಯೋಗೇಶ್ ಮಿಶ್ರಾ, 2014 ರಲ್ಲಿ ವಿಜಯ ಪತಾಕೆ ಹಾರಿಸಿದ್ದ ಪ್ರಧಾನಿ ಮೋದಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ದೇಶದ ಅಧಿಕಾರದ ಚುಕ್ಕಾಣಿ ಹಿಡಿಯಲಿದ್ದಾರೆ. 1950 ರ ಸೆಪ್ಟಂಬರ್ 17 ರಂದು ಜನಿಸಿದ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನ ಮಹಾಧಷರ ಯೋಗವಿದೆ. ಅಂತರ್ದಶದಲ್ಲಿ ಕೇತು ಇದ್ದಾನೆ. ಕಠಿಣ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಉತ್ತಮ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ.

ಮಹಾಘಟಬಂಧನ ಮತ್ತು ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಎಸ್​ಪಿ-ಬಿಎಸ್​ಪಿ ಮೈತ್ರಿ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿರುವ ಸನಾತನ ಜ್ಞಾನಪೀಠದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ ಪಂಡಿತ್ ಯೋಗೇಶ್ ಮಿಶ್ರಾ, ಅಖಿಲೇಶ್-ಮಾಯಾವತಿಗೆ ಘಟಬಂಧನದಿಂದ ಅವರು ಯೋಚಿಸಿರುವಷ್ಟು ಲಾಭವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ದೇಶದ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಬಿಜೆಪಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಮೈತ್ರಿ ರಚನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಮಹಾಘಟಬಂಧನದಿಂದ ಬಿಜೆಪಿಗೆ ತೊಡಕಿಲ್ಲ, ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಯತ್ನದ ನಂತರವೂ ಬಿಜೆಪಿಯನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಮೈತ್ರಿ ಪಕ್ಷಗಳಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಕಠಿಣ ಪ್ರಯತ್ನದ ಬಳಿಕವೂ ಮಹಾಘಟಬಂಧನ 230-240 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಲಿದೆ ಮತ್ತು ಬಿಜೆಪಿ 300ಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಸ್ಥಾನಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲಲಿದೆ ಎಂದಿದ್ದಾರೆ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *