ಮುಂಬೈ: ಡಿಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್ ರನ್ನು ಅತೃಪ್ತರಿರುವ ಹೋಟೆಲ್​ ಒಳಗೆ ತೆರಳದಂತೆ ತಡೆದ ಪೋಲಿಸ್!

ನ್ಯೂಸ್ ಕನ್ನಡ ವರದಿ: ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ಅತೃಪ್ತರು ಉಳಿದಿರುವ ರೆನಿಸನ್ಸ್ ಹೋಟೆಲ್​ನಲ್ಲಿ ತಂಗಿರುವ ರೆಬೆಲ್​ ಶಾಸಕರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ತೆರಳಿದ ಸಚಿವ ಡಿಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್​ಗೆ ಹೋಟೆಲ್​ ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲೇ ಪೊಲೀಸರು ತಡೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ರೆನಿಸನ್ಸ್ ಹೊಟೇಲ್​ನಲ್ಲಿರುವ ಅತೃಪ್ತ ಶಾಸಕರಿಂದ ರಾತ್ರೋ ರಾತ್ರಿ ಪೊಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್​ಗೆ ದೂರು ಸಲ್ಲಿಕೆ ಆಗಿತ್ತು. “ಡಿಕೆ ಶಿವಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿಯಿಂದ ನಮಗೆ ಬೆದರಿಕೆ ಇದೆ. ನಾವು ವಾಸ್ತವ್ಯ ಹೂಡಿರುವ ಹೊಟೇಲ್​ಗೆ ಡಿಕೆಶಿ ದಾಳಿ ಮಾಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ನಾವು ಹೊಟೆಲ್​ನಲ್ಲಿ ಯಾರನ್ನೂ ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟ ಪಡುವುದಿಲ್ಲ. ನಮಗೆ ಯಾರೊಂದಿಗೂ ಮಾತನಾಡುವ ಅವಶ್ಯಕತೆಯೂ ಇಲ್ಲ. ನಮ್ಮ ಖಾಸಗಿತನವನ್ನು ಕಾಪಾಡಿ. ಒಂದೊಮ್ಮೆ ಹೋಟೆಲ್​ಗೆ ಅವರು ಒಳ ಬರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರೆ ಅದನ್ನು ತಡೆಯಬೇಕು. ಈ ಮೂಲಕ ನಮಗೆ ರಕ್ಷಣೆ ನೀಡಿ,” ಎಂದು ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದರು. ಅಂತೆಯೇ ಪೊಲೀಸರು ಡಿಕೆಶಿಯನ್ನು ಹೋಟೆಲ್​ ಎದುರೇ ತಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಬೆದರಿಕೆ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಡಿಕೆಶಿ, “ನಾನು ಯಾರಿಗೂ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿಲ್ಲ. ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇದ್ದೇವೆ. ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಗೌರವಿಸುತ್ತೇವೆ. ಹಾಗಾಗಿ, ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುವ ಮಾತೇ ಇಲ್ಲ. ಹೋಟೆಲ್​ ಒಳಗೆ ಹೋಗಲು ಬಿಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದರೆ ಅದರ ಅರ್ಥವೇನು? ಇಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಸರ್ಕಾರ ಇದೆ. ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ದೇವೇಂದ್ರ ಫಡ್ನವೀಸ್​​ ಒಳ್ಳೆಯ ಗೆಳೆಯ. ಇದು ಹೋಟೆಲ್​, ಇಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಬೇಕಾದರೂ ಬರಬಹುದು. ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ರೂಮ್​ ಬುಕ್​ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ನನ್ನ ಗೆಳೆಯರು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *